A new version of Last.fm is available, to keep everything running smoothly, please reload the site.

Similar Artists

  1. We don't have a wiki here yet...
  2. - Vietnamese singers real name: Nguyễn Khắc Việt

    - Born on 30.08.1987;

    - Official website www.khacviet.vn;

    - Nickname: Việt Vui Vẻ

    - Having…

  3. Tên thật: Trần Thùy Chi

    Ngày sinh: 04/05 - Quốc gia: Việt Nam

    Công ty đại diện: Ca sĩ Tự Do

    Sinh năm 1990 - Hiện đang là học sinh khoa Piano -…

  4. "M4U" means "Music for you", is a band of 5 members from Vietnam.
    The band consists of Minh Vương, Việt Phương, Mạnh Duy, Mạnh Ninh, Huy Vũ.

    -…

  5. Don't want to see ads? Subscribe now

  6. Tên thật: Nguyễn Phước Thịnh
    Ngày sinh: 18/12 - Quốc gia: Việt Nam
    Công ty đại diện: Ca sĩ Tự Do
    Profile: http://me.zing.vn/singer.phuocthinh…

  7. Fix your tags and suggest a correction to Hồ Quang Hiếu.

    Tên thật: Hồ Quang Hiếu
    Ngày sinh: 1986 - Quốc gia: Việt Nam
    Công ty đại diện: Ca sĩ…

  8. We don't have a wiki here yet...
  9. Tên thật: Bùi Thị Bích Phương

    Ngày sinh: 1989 - Quốc gia: Việt Nam

    Công ty đại diện: Ca sĩ Tự Do

    Sinh viên năm 2, khoa Thanh nhạc, trường Cao…

  10. Tên đầy đủ: Phan Thy Phương Tùng
    Nghệ danh : Phan Đinh Tùng
    Nickname : Nam hậu chùa Thiếu Lâm
    Màu tóc : Từng là màu đen ,bây giờ… không màu…

  11. Đinh Mạnh Ninh từng đoạt giải nhất chương trình Tuổi đời mênh mông 2005, giải nhất cuộc thi hát tiếng Anh Let's get loud 2007. Và vừa qua, trong…

  12. We don't have a wiki here yet...
  13. Họ Và Tên: Phạm Khánh Phương
    Ngày Sinh: 04/11/1981
    Quê Quán: Hải Dương

    Là cựu thành viên nhóm MP5, cũng là người lập ra nhóm nhạc này.
    Sau đó…

  14. Tên thật: Trần Khởi My

    Birthday: 02.01.1990
    Những thành tích đã đạt được:
    + Giải III kể truyện sách Toàn quốc

    + Huy chương vàng tiếng hát Hoa…

  15. There are two Vietnames singers who have used this name

    1. Tên thật: Trần Thị Thủy Tiên

    Ngày sinh: 1985 - Quốc gia: Việt Nam

    Công ty đại diện:…

  16. Hồ Quỳnh Hương (born on 16/10/1980 in Ha Long, Quang Ninh) is a Vietnamese singer, who graduated from the University of Military Culture and Art.…

  17. Họ Và Tên: Cao Thái Sơn
    Sinh Ngày: 22/09/1985
    Dòng Nhạc: Nhạc Nhẹ

    Sau khi rút tên khỏi cuộc thi Sao Mai-Điểm Hẹn, Cao Thái Sơn chính thức trở…

  18. Mai Hồng Ngọc, better known by her stage name Đông Nhi (born 13 October 1988, in Hanoi), is a Vietnamese female singer. She studied at the Marie…

  19. - Ngày sinh: 1 tháng 9
    - Nơi sinh: Lâm Đồng
    - Chiều cao: 1m69
    - Cân nặng: 58 Kg
    - Tính tình: Hòa đồng
    - Sở thích: Nghe nhạc và hát cho mọi…

  20. Miu Lê (real name: Lê Ánh Nhật, born 5/7/1991)
    Chiều cao: 1m70
    Cân nặng: 51kg
    Số đo: 85-63-95
    Nơi sinh: Thành Phố Hồ Chí Minh
    Album đã ra mắt:…

Pagination

Don't want to see ads? Subscribe now

API Calls