Skip to
YouTube video

Loading player…

Similar Artists

  1. Thanh Lam (Đoàn Thanh Lam) is a Vietnamese singer and song-writer who has been a long-standing Diva in Vietnamese comtemporary music.

    Early life…

  2. Thanh Lan (1948 - ) là một ca sĩ, diễn viên Việt Nam nổi tiếng. Cô là một trong những nghệ sĩ hiếm hoi thành công trên cả ba lĩnh vực âm nhạc,…

  3. Nghệ sĩ Lê Dung (ngày 7 tháng 11 năm 1953- 29 tháng 1 năm 2001) là một trong những giọng ca lớn của âm nhạc Việt Nam. Bà được nhà nước phong…

  4. Maria Lê Thanh Lan (Nha Trang, 28 December 1956 - California, 6 March 2001), better known by the stage name Ngọc Lan, was a very famous…

  5. Le Uyen real name is Phuc Anh Lam, born 07 17 1952 Tale Uyen is a famous singer. Ms. Saigon fame in the 1970s. Songs are Le Uyen always associated…

  6. Trịnh Công Sơn (February 28, 1939 – April 1, 2001) was a Vietnamese composer, musician, painter and songwriter. He, along with Phạm Duy and Văn…

  7. We don't have a wiki here yet...
  8. Ánh Tuyết, born 1961 in Hội An, is a Vietnamese singer.

    Năm sinh : 1961
    Ánh Tuyết là một ca sĩ Việt Nam nổi tiếng với các ca khúc của Văn Cao và…

  9. Bằng Kiều (born 13th July 1973 in Hanoi) is a Vietnamese singer and born into a family with entertainment in vein.

    His Mom was a singer who…

  10. *Chế Linh là người Việt gốc Chăm, tên thật Chà Len, sinh năm 1942 tại paley Hamu Tanran, gần Phan Rang (nay thuộc Làng Hữu Đức, xã Phước Hữu…

  11. Hồng Nhung (Lê Hồng Nhung) is a Vietnamese singer. She is known for her performance of composer Trịnh Công Sơn songs.

    Lê Hồng Nhung was born…

  12. We don't have a wiki here yet...
  13. Cẩm Vân (born 31st May 1959 in Saigon) is a Vietnamese singer.

    Họ và tên : Hoàng Cẩm Vân
    Sinh ngày : 31/5
    Nguyên quán : Việt Nam
    Dòng nhạc : …

  14. Mỹ Linh (born Đỗ Mỹ Linh, August 19, 1975 in Hanoi) is a Vietnamese singer. Best known for her vocal power and melismatic skills.

    Mỹ Linh exhibited…

  15. Nguyên Khang
    Real name: Trần Văn Thành
    Date of birth: July 19

    Năm 1998, nơi đĩa nhạc do ca sĩ Thùy Dương thực hiện, có một giọng ca nam chan…

  16. Có 2 ca sĩ cùng tên Thanh Thúy:

    1. Thanh Thúy (sinh 1943)

    Thanh Thúy là nữ ca sĩ tại miền Nam Việt Nam trước 1975. Bà sinh ngày 2 tháng 12 tại…

  17. Thùy Dương.

    Tên thật: Thùy Dương
    Ngày sinh: 1968 - Quốc gia: Việt Nam
    Công ty đại diện: Ca sĩ Tự Do
    Với chất giọng khỏe, mượt mà, truyền cảm,…

  18. Ngô Thụy Miên (1948 - ) là một nhạc sĩ Việt Nam nổi tiếng. Là tác giả của những ca khúc lãng mạn Áo lụa Hà Đông, Riêng một góc trời, Niệm khúc…

  19. Tên thật: Nguyễn Kim Tuyến
    Sinh nhật: 20.12.1980
    Quê quán: Đà Nẵng, Việt Nam
    Sở thích: Viết văn, làm thơ
    Năng khiếu: Hát được ba giọng miền Bắc,…

Pagination

API Calls