Skip to
YouTube video

Loading player…

Similar Artists

  1. Khổng Tú Quỳnh là một cái tên quen thuộc với các khán giả trẻ, đặc biệt là cư dân mạng. Sau một thời gian tiếp cận và tham gia vào lĩnh vực ca…

  2. There are two Vietnames singers who have used this name

    1. Tên thật: Trần Thị Thủy Tiên

    Ngày sinh: 1985 - Quốc gia: Việt Nam

    Công ty đại diện:…

  3. Bảo Thy's real name is Trần Thị Thúy Loan (born in June 2, 1988) is a Vietnamese Pop singer who sings and releases music through the internet.…

  4. Họ Và Tên: Phạm Khánh Phương
    Ngày Sinh: 04/11/1981
    Quê Quán: Hải Dương

    Là cựu thành viên nhóm MP5, cũng là người lập ra nhóm nhạc này.
    Sau đó…

  5. Đông Nhi tên thật là Mai Hồng Ngọc,
    sinh ngày 13 tháng 10 năm 1988,
    là một nữ diễn viên, nhạc sĩ, ca sĩ hát theo thể loại nhạc teen hay nhạc…

  6. We don't have a wiki here yet...
  7. Phạm Quỳnh Anh (born August 24, 1984 in Hanoi, Vietnam) is a Vietnamese female pop singer. At 4, she attended many kid-arts in Hanoi. At the age…

  8. Tên Thật: Phan Võ Thanh Hùng
    Ngày SInh: 25/07/198x
    Nghệ Danh: Akira Phan

    - Sở thích: Đá bóng, Game, Shopping
    - Âm Nhạc Yêu Thích: Pop, DJ
    -…

  9. Tên đầy đủ: Phan Thy Phương Tùng
    Nghệ danh : Phan Đinh Tùng
    Nickname : Nam hậu chùa Thiếu Lâm
    Màu tóc : Từng là màu đen ,bây giờ… không màu…

  10. Tên thật: Lê Thành Dương
    Ngày sinh: 29/06/1988
    Tại TP.Hồ Chí Minh
    Ca sĩ tự do
    Thể loại nhạc: Nhạc trẻ
    Ca khúc thành công: Mưa sao băng…

  11. This is not an artist, but appears here due to incorrectly tagged tracks. If this non-artist appears in your charts, do last.fm, its community, the…

  12. Họ và tên:Nguyễn Thu Thủy
    Sinh ngày:03/01/1984
    Nguyên quán:Việt Nam
    Dòng nhạc:Nhạc nhẹ

    Cựu thành viên của nhóm nhạc Mây Trắng và H.A.T.

    Khi…

  13. Tên thật: Trần Thùy Chi

    Ngày sinh: 04/05 - Quốc gia: Việt Nam

    Công ty đại diện: Ca sĩ Tự Do

    Sinh năm 1990 - Hiện đang là học sinh khoa Piano -…

  14. Hồ Quỳnh Hương (born on 16/10/1980 in Ha Long, Quang Ninh) is a Vietnamese singer, who graduated from the University of Military Culture and Art.…

  15. We don't have a wiki here yet...
  16. *Vài nét về Nguyễn Hoàng Hải:

    Ngày sinh: 30/4/1982
    Quê quán: Hà Nội
    Nghề nghiệp hiện tại: Ca sĩ tự do
    Thành tích âm nhạc: Chung kết Sao Mai…

  17. We don't have a wiki here yet...
  18. Tên thật: Nguyễn Thị Mỹ Oanh
    Ngày sinh: 28/09
    Quốc gia: Việt Nam
    Công ty đại diện: Ca sĩ Tự Do
    Vy Oanh tên thật là Nguyễn thị Mỹ Oanh. Sinh…

  19. We don't have a wiki here yet...

Pagination

API Calls