Skip to
YouTube video

Loading player…

Similar Artists

  1. We don't have a wiki here yet...
  2. We don't have a wiki here yet...
  3. - Vietnamese singers real name: Nguyễn Khắc Việt

    - Born on 30.08.1987;

    - Official website www.khacviet.vn;

    - Nickname: Việt Vui Vẻ

    - Having…

  4. We don't have a wiki here yet...
  5. We don't have a wiki here yet...
  6. *Chế Linh là người Việt gốc Chăm, tên thật Chà Len, sinh năm 1942 tại paley Hamu Tanran, gần Phan Rang (nay thuộc Làng Hữu Đức, xã Phước Hữu…

  7. M-TP is a Vietnamese singer and composer. In 2012 he became the valedictorian at HCMC Conservatory. He participated in the issuance of Vietnam…

  8. Họ Và Tên: Cao Thái Sơn
    Sinh Ngày: 22/09/1985
    Dòng Nhạc: Nhạc Nhẹ

    Sau khi rút tên khỏi cuộc thi Sao Mai-Điểm Hẹn, Cao Thái Sơn chính thức trở…

  9. We don't have a wiki here yet...
  10. We don't have a wiki here yet...
  11. Tên thật: Trần Khởi My

    Birthday: 02.01.1990
    Những thành tích đã đạt được:
    + Giải III kể truyện sách Toàn quốc

    + Huy chương vàng tiếng hát Hoa…

  12. Tên thật: Vũ Hoàng Hà
    Ngày sinh: 19/01
    Quốc gia: Việt Nam
    Công Ty Đại Diện: Quang Cường Production
    Website : www.hoangthienit.net

    Sinh ra trong…

  13. We don't have a wiki here yet...
  14. Bằng Cường tên thật là Đỗ Hùng Cường, sinh ngày 7 tháng 10 năm 1981 tại Nam Định nhưng lớn lên và học tập tại Hà Nội. Bằng Cường được biết đến…

  15. Nhóm V.Music gồm có 4 thành viên, được thành lập vào tháng 2/2010. Trong tình hình nhạc Việt đang khan hiếm các nhóm nhạc chuyên nghiệp thì sự…

  16. Tên thật: Bùi Thị Bích Phương

    Ngày sinh: 1989 - Quốc gia: Việt Nam

    Công ty đại diện: Ca sĩ Tự Do

    Sinh viên năm 2, khoa Thanh nhạc, trường Cao…

  17. Chu Bin
    Tên thật: Chu Đăng Thanh
    Ngày sinh: 26/07 - Quốc gia: Việt Nam
    Công ty đại diện: Ca sĩ Tự Do
    Profile: http://me.zing.vn/chubin_singer…

  18. Tuấn Hưng (born 5th October 1978 in Hanoi) is a Vietnamese singer.

    Tuấn Hưng's FANs @ YAN: http://yeuamnhac.com/music/tuan-hung-f95.html

    Họ tên:…

  19. Tên thật: Nguyễn Xuân Vinh
    Ngày sinh: 1984 - Quốc gia: Việt Nam
    Công ty đại diện: Ca sĩ Tự Do
    - Năm 2001 Thế Vinh cùng với Khánh Phương, Trần…

Pagination

API Calls