Skip to
YouTube video

Loading player…

Similar Artists

  1. Lil' Knight

    Họ và Tên : Nguyễn Quang Hưng

    Nickname : Lil' Knightz hoặc L.K.

    Ngày sinh : 12-05-1983

    Chiều cao : 1m70 - Cân nặng : 70kg

    Chất giọng :…

  2. We don't have a wiki here yet...
  3. Please correct your mp3 tag (id3 tag) to « Lil' Knight ». Pls keep last.fm clean.
    Các bạn hãy sửa mp3 tag (id3 tag) thành « Lil' Knight ». Hãy làm…

  4. • Tên khai sinh: Nguyễn Thanh Tuấn
    • Ngày sinh: 1/11/1991
    • Nguyên quán: Chợ bười - Hà Nội
    • Dòng nhạc: Rap
    • Website:
    Thần tượng: Superman,…

  5. Tên: Phạm Hoàng Khoa

    Rap name : KARIK

    DOB : 12/4/1989

    Xuất thân : Bboy

    Tính tình : Đối với bạn bè hơi giống con nít,hòa đồng,gặp đúng đối tượng…

  6. Ưng Hoàng Phúc (real name: Nguyễn Quốc Thanh), born August 18 in 1981, is a Vietnamese singer.

    Tên thật : Nguyễn Quốc Thanh
    Sinh nhật : 18 tháng…

  7. Please correct your mp3 tag (id3 tag) to « Lil' Knight ». Pls keep last.fm clean.
    Các bạn hãy sửa mp3 tag (id3 tag) thành « Lil' Knight ». Hãy làm…

  8. Touliver
    - Name: Nguyễn Hoàng
    - Date of Birth: 21/01/1987
    - Height: 175cm
    - Weight: 65kg
    - Ability: Music Producer, DJ, Director
    - Genre : Bass…

  9. Tuấn Hưng (born 5th October 1978 in Hanoi) is a Vietnamese singer.

    Tuấn Hưng's FANs @ YAN: http://yeuamnhac.com/music/tuan-hung-f95.html

    Họ tên:…

  10. <eng> Andree Right Hand is a rapper from Vietnam, well-knew with pussy style, sexy rap.

    <vi> Andree Right Hand tên thật là Bùi Thế Anh, sinh ngày…

  11. Tên thật: Phan Thy Phương Tùng

    Ngày sinh: 26/12 - Quốc gia: Việt Nam

    Công ty đại diện: Ca sĩ Tự Do
    Phan Đinh Tùng là cựu thành viên của nhóm…

  12. - Ngày sinh: 1 tháng 9
    - Nơi sinh: Lâm Đồng
    - Chiều cao: 1m69
    - Cân nặng: 58 Kg
    - Tính tình: Hòa đồng
    - Sở thích: Nghe nhạc và hát cho mọi…

  13. - Born on October 14, 1974 in Ho Chi Minh City, Lam Truong, whose real name is Tieu Lam Truong, is Vietnamese of Chinese decent and fluent in…

  14. Anh tên thật là Phạm Đan Trường, sinh ngày 29 tháng 11 năm 1976 tại Thành phố Hồ Chí Minh. Với tên gọi gia đình là Bo, Đan Trường là con trưởng…

  15. Tên thật: Trần Thùy Chi

    Ngày sinh: 04/05 - Quốc gia: Việt Nam

    Công ty đại diện: Ca sĩ Tự Do

    Sinh năm 1990 - Hiện đang là học sinh khoa Piano -…

  16. Tiểu sử của Lil Shady

    Tên thật: Nguyễn Minh Đức
    Ngày sinh: 05/12/1989
    Thể loại: Việt Nam, Rap Việt
    Quốc Gia: Việt Nam

    Thông tin…

  17. We don't have a wiki here yet...
  18. We don't have a wiki here yet...
  19. We don't have a wiki here yet...

Pagination

API Calls